K54A3 - Students of A3

Join the forum, it's quick and easy

K54A3 - Students of A3
K54A3 - Students of A3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» tớ vẫn rất thích cái 4rum này :)
by nhokbun_ko0l_9x Wed 08 Jun 2022, 10:43 am

» Phần mềm thống kê R
by votrinhthanhngan Thu 06 Mar 2014, 12:35 pm

» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
by tuquynh Sat 11 Feb 2012, 10:16 am

» kho link torrent các film nổi tiếng cập nhật tới ngày 11-3-09
by changkho297 Sun 27 Nov 2011, 1:34 am

» Tuổi thơ dữ dội - Phùng Quán
by buithainam Fri 14 Oct 2011, 7:19 pm

» Thông báo của lớp trưởng!
by Dâm Sat 08 Oct 2011, 8:33 am

» Hướng dẫn cài đặt và sử dụng các phần mềm chạy Java!!!!
by tiep.coi Fri 07 Oct 2011, 4:30 pm

» K54A3's FOOTBALL TEAM VERSION 2012
by tiep.coi Fri 07 Oct 2011, 4:13 pm

» Thông báo về lịch học Chính trị đợt 2
by Dâm Fri 30 Sep 2011, 10:51 pm

» danh sách bị buộc thôi học
by Dâm Sun 11 Sep 2011, 10:14 pm

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

binh` luận về giải ngoại hạng đi ae

Bao_linh
Wazza
Kazu
kieutrang
Sếp-BÉ
Dâm
changkho297
11 posters

Trang 2 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4  Next

Go down

binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 Empty Re: binh` luận về giải ngoại hạng đi ae

Bài gửi by Dâm Sun 11 Apr 2010, 10:36 pm

đúng ko nhường như thế người khác lại bảo ta tham binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 959
đc 3 cups 3 năm liên tiếp rồi cũng phải nhường cho họ 1 năm chứ, 3 năm qua họ cắn đuôi chúng ta mãi mà cũng có theo đc đâu binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 51037
Dâm
Dâm
Super Moderator
Super Moderator

binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 Empty Re: binh` luận về giải ngoại hạng đi ae

Bài gửi by Wazza Sun 11 Apr 2010, 10:39 pm

chẳng lẽ anh em bán 2 thằng CR với Tevez đi rồi mà vẫn vô địch thì bọn còn lại là bù nhìn rơm ak
Wazza
Wazza

Bài gửi by Dâm Sun 11 Apr 2010, 10:43 pm

hôm nay vl nhất là anh Valen 25 khi anh sút hỏng 1 quả còn dễ hơn 11m binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 817343

Nhưng tất cả bì lại thế éo nào đc bằng anh B9 - hoàng tử Bulga đây binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 422403
Dâm
Dâm
Super Moderator
Super Moderator

Bài gửi by changkho297 Sun 11 Apr 2010, 11:44 pm

^^
thanks kiu các bạn đã nhường nhịn cho chelsea của tớ
nhưng ma` tớ xem thi` hinh` như các bạn ko phải nhường
muốn vô địch lắm chứ nhưng am` không đủ cơ cạnh tranh thì phải
changkho297
changkho297
Moderator
Moderator

Bài gửi by Sếp-BÉ Thu 15 Apr 2010, 4:43 pm

Tao nghi ngờ là Chel hối lộ ban trọng tài ...
Trọng tài thiên vị ghê ....
binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 51037 binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 51037 binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 51037

Sếp-BÉ
Moderator
Moderator

Bài gửi by Dâm Thu 15 Apr 2010, 5:18 pm

2 anh Lee Probert & Mike Dean giàu thế, cho Chelsea cái cup binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 500315 ARS sáng nay đã thua Tott sau 11 năm, trong khi tuần trc Tott vừa thua Porst ở FA xong, bọn này nguy hiểm vl binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 942218

MU đã ngỏ lời vs Benzema, Silva ( tổng cộng là 60 triệu), mấy anh Glazer quyết định thả tiền vào rồi, yeah ! binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 7556
Dâm
Dâm
Super Moderator
Super Moderator

Bài gửi by changkho297 Thu 15 Apr 2010, 5:23 pm

tinh` hinh` la` arsenal ngáp rồi
đá đấm chán wa'
MU máu ghê nhỉ
mua toan` hàng khủng
lại giống berba thi` hay binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 53847
changkho297
changkho297
Moderator
Moderator

Bài gửi by Dâm Thu 15 Apr 2010, 5:31 pm

Benzema và Ber9 gần giống nhau ở điểm ăn hại và lười chạy binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 817343

Quan trọng là mới thộp đc 1 anh tiền đạo trẻ Javier Hernadez được biết tới dưới biệt danh Chicharito, anh này người Mễ Tây Cơ, nhanh, khỏe, nhiệt tình, đá lên đồng đừng hỏi binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 51037

Có tin đồn rằng Michael Ballack sẽ chuyển tới Inter ở mùa bóng tới. Đội trưởng ĐT Đức cùng với Nicolas Anelka, Joe Cole và Deco là những người nằm trong danh sách cần “thanh lý” của ông chủ Abramovich. binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 110592

Barca quyết ko mua Fabregas rồi binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 110592
Dâm
Dâm
Super Moderator
Super Moderator

Bài gửi by changkho297 Sun 18 Apr 2010, 1:38 am

trời ơi. chán đừng hỏi
nản với ông ancelotti
thằng deco đá ngu vãi luôn ma` ko thay ra
chán quá
từ đấu trận tới cuối trận ko thấy thằng đấy đá đc pha nao` ra hồn cả
mà em pahir công nhận la` dạo nay` trọng tai` ngoại hạng kém quá
đời nah` ai cái pha bóng ở trận chelsea -tot này rất buồn cười nhá, có 1 pha mikel pham lỗi vòng cấm thì ko sao. đến lúc terry không chạm tay thi` lại bị thổi phạt
ko hiểu thằng cha ăn cái j` ma` bắt ngu thế
đảm bảo thằng nay` bị ăn chửi
mặc du` quả pen đó la` xứng đáng những vẫn bị ăn chửi ma` xem
(đang bị em chửi binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 58554 )
mấy anh tot đá hay quá, vừa giữa tuần thắng arsenal áp đảo, trận nay` lại thắng chelsea áp đảo
bọn nay` lên đồng hay sao ấy
cả thằng bale nữa, thằng any` hậu vệ ma` lên tấn công như tiền vệ biên ấy
hãy vãi luôn
changkho297
changkho297
Moderator
Moderator

Bài gửi by Wazza Sun 18 Apr 2010, 10:36 am

BRAVO BRAVO
1 buổi tối tuyệt vời
Từ bàn thắng ở phút bù giờ cuối cùng của công thần Paul Scholes thể hiện nỗ lực bền bỉ của những con quỷ
Đến chiến thắng thuyết phục của Spurs trước Chel
Gareth Bale múa bale trước hàng phòng ngự của chel sau đó ghi bàn
nếu Spurs tận dụng tốt cơ hội thì tỉ số ko chỉ là 2-1

Wazza
Wazza

Bài gửi by Dâm Sun 18 Apr 2010, 12:39 pm

Bale chắc cũng giống Rafael binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 592788
Dâm
Dâm
Super Moderator
Super Moderator

Bài gửi by Bao_linh Sun 18 Apr 2010, 2:24 pm

Chels ko co trong Tai` thi` tuoi? Xi` tin moi co dc ngo^i Da^u` Bang? Cua? MU
Bao_linh
Bao_linh
Moderator
Moderator

Bài gửi by Kazu Sun 18 Apr 2010, 3:58 pm

Xin lỗi fan Chelsea trước nhưng tớ lên bongda.com.vn đọc đc 1 comment cực hay..Xin phép trích dẫn..

..Nhân tiện gửi đến FAN của Chelsea. Nếu đứng dưới tư cách là 1 Cổ động viên trung lập, tôi sẽ không bao giờ thích Chelsea, vì sao? Chelsea là gì khi Abramovich chưa tới, rất xoàng, bao giờ cũng chỉ là kẻ lót đường không hơn không kém,không bản sắc trong lối chơi, không tài năng trẻ đc đào tạo bài bản, các cầu thủ đến vs Chelsea chỉ vì đồng tiền và chính những đồng rúp Nga đã mang lại tất cả cho Chelsea, trừ chỉ đẳng cấp. Có lẽ phần lớn FAN Chelsea đc hình thành khi Chelsea có chút danh tiếng và danh hiệu, chứ trứoc đó có mấy người thích Chel. Thế nên tóm lại là Chelsea chả có đặc biệt, chẳng đáng để cổ vũ..

Ý kiến của tớ thì cho rằng: Chelsea ngày xưa là 1 đội bóng khá đáng gờm và có khả năng tranh chấp vị trí cao trên bảng xếp hạng, nhưng thực sự thì danh tiếng cũng như số lượng fan của chelsea lúc đó thua kém nhiều so với MU và ARS.. Từ khi có những sự thay đổi về nhiều mặt (khi Avra đến), Chelsea đúng là mạnh hơn nhiều và đã thành công khá nhiều..Vì thế, fan ngày càng tăng theo..Nhưng các fan này, theo tớ nghĩ, họ chỉ thik những đội bóng có danh tiếng và nhiều danh hiệu chứ chưa thực sự hiểu hết về nét đẹp cũng như sự quyến rũ của bóng đá..

Còn tớ, là 1 fan của ARS, kể cả Cesc và Wenger ra đi thì cũng luôn trung thành với đội bóng mình yêu mến..
Ko vô địch thì sao, ko danh hiệu thì sao, ARS vẫn đá như vậy, cháy hết mình cùng trái bóng mà ko chút toan tính. Họ chơi bóng vì bóng đá là niềm đam mê của họ.. Đây mới chính là vẻ đẹp thực sự của bóng đá mà tớ thấy từ phía ARS.. ARS đã thực sự cố gắng để CLB của mình ko bị rơi vào tay của các ông chủ lớn vì họ hiểu rằng: Khi đó, lối chơi cũng như bản sắc của ARS sẽ ko còn, cũng ko giữ đc nét đẹp của bóng đá nữa.. Bóng đá đang bị tiền bạc hủy hoại và ARS đang cố gắng bảo vệ vẻ đẹp bóng đá mà họ đã cống hiến..
Love ARS..
Kazu
Kazu
Administrator
Administrator

https://k54a3.forumvi.com

Bài gửi by Dâm Sun 18 Apr 2010, 5:57 pm

Là 1 fan ruột của MU em cũng thấu hiểu hoàn cảnh của nhà bác binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 775496

One day, I will teach my son to love United, to hate Chelsea and Bayern Munich binh` luận về giải ngoại hạng đi ae - Page 2 427940
Dâm
Dâm
Super Moderator
Super Moderator

Bài gửi by changkho297 Sun 18 Apr 2010, 7:38 pm

chelsea ko có j` ư
có lẽ bạn đã nhầm
hãy nhìn vao` cách chelsea đá
luôn bình tĩnh thể hiện bản lĩnh của minh`
nhưng ma` như thế cũng binh` thường thôi
vì các đội lớn thường như thế
nhưng ma` có 1 thứ ma` ít đội có nhất la` ở giải ngoại hạng
đó al` tinh thần thi đấu
du` chelsea đã thua, thua rất đậm nhưng ma` họ vẫn rất quyết tâm, quyêt tâm chiến đấu đến cùng và không từ bỏ, đó mới là cái làm cho tớ thích chelsea. 1 tinh thần mạnh mẽ, trong bất cứ trường hợp nào vẫn luôn cô gắng tiến lên và không từ bỏ
changkho297
changkho297
Moderator
Moderator

Bài gửi by Bao_linh Sun 18 Apr 2010, 8:52 pm

Ban? Linh~ Do O? dau Ra.hay Chi? khi Abra Den Mag Theo Tui Tien V CHeo` Keo Mour.Neu KO Co Mour THi` Lieu Chels CO The Dc Nhu THe.NEu Ko Co Tien Cua Abra Thi` Lieu Chels Co Kha Nag Mua Mot loat Drog Chech Joe Cole Asley Cole.......Chels Khac Han? Mu(tu Kiem ra Tien de mua cau thu cug~ nhu dao tao tre?)hay Ars(hoan Toan` Tu. Dao` Tao.)Ban Hay~ Xem Truoc Khi Abra den Chels Co Nhug Gi` v Sau Do Co Nhug gi` ryu Hay~ noi
Bao_linh
Bao_linh
Moderator
Moderator

Bài gửi by changkho297 Sun 18 Apr 2010, 9:12 pm

Mour thi` sao chứ
nếu MU ko có Sir Alex thi` sao nao`
đội nao` ma` chẳng cần 1 huấn luận viên giỏi và cá tính để dẫn dắt
nếu ko thi` sao am` mạnh đc
thử hỏi nếu Mu ma` ko chiêu mộ đc những cầu thủ như la` Rio, hay vidic, hay như ronaldo và rooney (toàn giá khủng) thi` sao ma` đá đc
hay chính arsenal, nếu không có wenger thi` sao có thể tạo đc mooijt đội bóng có truyền thống huấn luyện cầu thủ trẻ như thế (chỉ từ khi ông đến, với con mắt tinh tường của mình arsenal mới như ngày hôm nay)
changkho297
changkho297
Moderator
Moderator

Bài gửi by Wazza Sun 18 Apr 2010, 9:49 pm

thành thật chia buồn với fan ARS
phải nói thật sự chủ quan đã hại chết ARS sau khi dẫn 2-0 ARS chơi trùng xuống để cho wigan dễ dàng kiểm soát thế trận và bàn thắng đến là tất yếu,sai lầm của fabianski chỉ cu thẻ hóa áp lực của wigan
Thảm họa đã đến khi N'Zogbia khứa lòng như Messi khiến fabianski đứng như trời chồng
Wazza
Wazza

Bài gửi by Kazu Sun 18 Apr 2010, 9:55 pm

changkho297 đã viết:Mour thi` sao chứ
nếu MU ko có Sir Alex thi` sao nao`
đội nao` ma` chẳng cần 1 huấn luận viên giỏi và cá tính để dẫn dắt
nếu ko thi` sao am` mạnh đc
thử hỏi nếu Mu ma` ko chiêu mộ đc những cầu thủ như la` Rio, hay vidic, hay như ronaldo và rooney (toàn giá khủng) thi` sao ma` đá đc
hay chính arsenal, nếu không có wenger thi` sao có thể tạo đc mooijt đội bóng có truyền thống huấn luyện cầu thủ trẻ như thế (chỉ từ khi ông đến, với con mắt tinh tường của mình arsenal mới như ngày hôm nay)

Ấy.. Về việc huấn luyện thì tớ có ý kiến thì này..
Mourinho về với Chelsea do chính chủ tịch Avramovich rước về sau khi ông đã có 1 chiếc cup C1 cùng với Porto và cũng đã có khả năng chuyên môn cao..
Còn Sir và Wenger khi đến với MU và ARS thì họ ko có thành tích nào là nổi trội mấy. Sir Alex thì tớ ko rõ nhưng Wenger trước khi đến ARS thì chỉ là HLV của Monaco.. Chính MU và ARS đã làm nên tên tuổi của hai HLV này và ngược lại.. Alex gắn bó với MU hơn 20 năm, Giáo sư thì hơn 10 năm.. Đó là những khoảng thời gian rất dài mà rất ít HLV nào có đc với CLB của mình. 10 - 20 năm trước, bóng đá khác hẳn bây h và chính sự nỗ lực cũng như sự tâm huyết của mình mà 2 HLV này đã giúp cho MU và ARS dành đc những thành công.. Còn Mou, tớ ko phủ nhận tài năng của ông cũng như ko phủ nhận ý kiến là 1 đội bóng lớn thì phải có HLV giỏi nhưng vấn đề là HLV giỏi đến trước khi đội bóng lớn mạnh hay đội bóng lớn mạnh trước khi có HLV giỏi. Mourinho đến với Chelsea là vì khi đó Chel đang có 1 lực lượng hùng hậu và HLV nào cũng muốn dẫn dắt và thử sức. Vậy nếu Chelsea vẫn như thời xưa.. Liệu Mou có đến ko? Chắc chắn ko!! Và Chelsea cũng ko có đc những thành công.. Dù sao thì Sơn nói cũng có phần đúng, Chelsea đá rất bản lĩnh nhưng có 1 sự thật là Chelsea đã nhờ vào tiền bạc khá nhiều.. Tớ nói theo ý kiến trung lập, khách quan nên có j thì bỏ qua cho..

Nhân tiện, ARS vừa thua 3 bàn trong 10 phút cuối.. Hết cứu!!
Kazu
Kazu
Administrator
Administrator

https://k54a3.forumvi.com

Bài gửi by Wazza Sun 18 Apr 2010, 10:17 pm

Chuẩn không cần chỉnh
Ở MU, ARS hay Liverpool ban chủ tịch hay các fan đều tin tưởng vào các manager như Sir Alex, Wenger và Benitez dù cho đội bóng có đoạt được chức vô địch hay không còn Chel thì sao Mou đã giúp chel vô địch ngoại hạng 2 mùa liên tiếp vẫn bị cho ra đường
Sau đó cứ đều đặn thay HLV mỗi mùa
MU ARS Liver có 1 điều mà Chel ko bao h có thể có
Đó là truyền thống lịch sử
Wazza
Wazza

Bài gửi by changkho297 Sun 18 Apr 2010, 10:22 pm

về wenger thi` đúng al` như thế
nhưng am` về Sir Alex thi` ko đúng lắm
bơi vi` theo như tớ biết ấy al` Sir Alex khá nooit iếng với bóng đá Scotland, từ lúc al` cầu thủ cho đến la` huấn luyện viên nên khi ma` đội bóng MU gặp khó khăn có thể có khả năng xuống hạng. Ban lãnh đạo MU đã đưa Sir Alex về chèo kéo cứu với MU.
nên vấn đề huấn luyện viên như thế nao` trc' đó thi` cũng như nhau cả thôi
đội nao` cũng cần 1 ng` giỏi, ko giỏi thi` sao huấn luyện đc, như real hiện nay hya la` MANC lúc trước, cả 1 đội hinh` toan` sao nhưng am` huấn luyện viên ko thể điều khiển nổi thi` sao am` đá đc

nếu bạn cho rằng chelsea thời xưa ko mạnh la` 1 sai lầm, chelsea thời xưa như totingham, aston villa có khả năng những ma` không nổi bật nên ko thể cạnh tranh vị trí thứ 4 thường xuyên đc. rất al` thất thường , đại khái la` 1 đội bóng trung binh` khá thôi nhưng ma` vẫn rất nguy hiểm

nhưng am` bạn nói tiền chelsea nổi lên vì tiền rất đúng, nhưng am` bạn cũng sai lầm, bóng dá chính la` kinh doanh ma` kinh doanh thi` sao thiếu tiền đc, thử hỏi nếu MU trước đó ko bỏ nhiều tiền ra hơn 20 triệu bảng để mua rooney( 1 càu thủ chưa 20 tuổi về) hay al` bỏ nhiều tiền hơn arsenal để mua đc ronaldo thi` cậu thử nghĩ xem tiền có quan trọng ko

về truyền thống lịch sử thi` ko nói lam` j`
nhưng am` cũng chẳng sao cả
vấn đề la` bây h` bạn đá như thế nao`,
bạn al` ng` tạo nên lịch sử chứ ko phải lịch sử tạo nên bạn
changkho297
changkho297
Moderator
Moderator

Bài gửi by Bao_linh Sun 18 Apr 2010, 10:29 pm

neu son bao? Mu KO Mua dc Ronaldo hay rooney.Vay Hoi? son Truoc khi Den MU RonalDo La Thang Nao` The [You must be registered and logged in to see this image.] neu Ko Co sir Alex Thi` lieu Ronaldo Co dc Nhug Ngay nay ko.Lieu Ronney Co hoan` thien Ki~ nag sa THu? ko.Neu Van~ Chua Thuyet Phuc.Thu? hoi? Chels Da Dua Ra the he Vang` nao` Do Chinh Tay Mih` Dao` Tao Nhu Mu V Ars Chua
Bao_linh
Bao_linh
Moderator
Moderator

Bài gửi by Wazza Sun 18 Apr 2010, 10:45 pm

Bạn Sơn nên xem lại kiến thức bóng đá của mình đi
trước khi về MU Sir là 1 HLV vô danh nhưng chủ tịch vẫn tin vào ông dù khởi đầu ko hề như ý
1 đội bóng không có truyền thống lịch sử thì nói gì đến bản lĩnh và đẳng cấp
MU có những huyền thoại cống hiến trọn đời cho đội bóng mà không đòi hỏi tiền bạc : Scholes, Giggs, Neville
còn các cầu thủ ở chel chỉ vì tiền như joe cole chấn thương cả mùa vẫn đòi tăng lương, ko được đáp ứng là đòi đi ngay
Wazza
Wazza

Bài gửi by changkho297 Sun 18 Apr 2010, 11:18 pm

chelsea cũng có những ng` ko cần tiền bạc va` quyết định cống hiến cho clb như la` trợ lí huấn luyện viên hiện nay`
la` 1 cầu thủ cũ của chelsea. từ rất lâu rồi. ông đã làm trợ lí huấn luyện viên từ rất lâu, bao nhiêu huấn luyện viên đã đến và đi những ông thi` không, những đóng góp âm thầm của ông luôn đc ghi nhận, hay như đội trưởng john terry, từ tuyển trẻ chelsea cho đến bây h`, vẫn ko thay đổi, luôn al` chỗ dựa cho cả đội, trc' đó thi` con` khá nhiều ng`, nhưng ma` họ ko con` thi đấu nữa ma` làm ở nhiều chức vụ khác nhau trong ban lãnh đạo đội bóng
changkho297
changkho297
Moderator
Moderator

Bài gửi by Wazza Sun 18 Apr 2010, 11:38 pm

khá nhiều người nhưng không kể ra được thì phải mà trợ lí HLV tên là gì vậy sao không kể nốt ông bảo vệ sân, bộ phận y tế hay mấy thằng nhặt bóng đi
Wazza
Wazza

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4  Next

- Similar topics