K54A3 - Students of A3

Join the forum, it's quick and easy

K54A3 - Students of A3
K54A3 - Students of A3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» tớ vẫn rất thích cái 4rum này :)
by nhokbun_ko0l_9x Wed 08 Jun 2022, 10:43 am

» Phần mềm thống kê R
by votrinhthanhngan Thu 06 Mar 2014, 12:35 pm

» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
by tuquynh Sat 11 Feb 2012, 10:16 am

» kho link torrent các film nổi tiếng cập nhật tới ngày 11-3-09
by changkho297 Sun 27 Nov 2011, 1:34 am

» Tuổi thơ dữ dội - Phùng Quán
by buithainam Fri 14 Oct 2011, 7:19 pm

» Thông báo của lớp trưởng!
by Dâm Sat 08 Oct 2011, 8:33 am

» Hướng dẫn cài đặt và sử dụng các phần mềm chạy Java!!!!
by tiep.coi Fri 07 Oct 2011, 4:30 pm

» K54A3's FOOTBALL TEAM VERSION 2012
by tiep.coi Fri 07 Oct 2011, 4:13 pm

» Thông báo về lịch học Chính trị đợt 2
by Dâm Fri 30 Sep 2011, 10:51 pm

» danh sách bị buộc thôi học
by Dâm Sun 11 Sep 2011, 10:14 pm

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào

Hieu_khtn89
nhokbun_ko0l_9x
tienmanh_bg_1990
green_white
lienlien141190
bacninh2804
Dark
nqtuan
sleepandzzz
(^.^)
Kazu
toankid1412
mam iu
Dâm
vuthutrangkhtn
luutuan
nam91
changkho297
22 posters

Trang 3 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4  Next

Go down

hè này chungsta sẽ đi chơi 2 ngày ở đâu?

chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 Vote_lcap25%chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 Vote_rcap 25% 
[ 6 ]
chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 Vote_lcap71%chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 Vote_rcap 71% 
[ 17 ]
chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 Vote_lcap4%chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 Vote_rcap 4% 
[ 1 ]

Tổng số bầu chọn : 24

Poll closed

chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 Empty Re: chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào

Bài gửi by bacninh2804 Sat 12 Jun 2010, 2:30 pm

đừng có mà gắp lửa bỏ tay người thế mợ kid. Mà con có đi dâu mà sợ, có muốn đề phóng cũng ko đc chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 110592
bacninh2804
bacninh2804

chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 Empty Re: chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào

Bài gửi by nam91 Sat 12 Jun 2010, 3:29 pm

chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 593235,xin chia buồn lớp mình đi trùng ngày bạn ý thi nên bạn ý phải ở nhà rùi chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 593235,nếu đi sau 21 bạn ý còn đi được hehe
nam91
nam91
Super Moderator
Super Moderator

Bài gửi by mam iu Sat 12 Jun 2010, 11:01 pm

Hi.Sorry moi ng` vi quen chua chao` hoi?.Co ji thi trach toi Nam lon y nhe,hay hoi dong danh cho nam lon 1 tran di cac cau .ma lop minh co tiec tung an uong ji hem? cho minh di zoi.Cac cau di choi dung ngay minh thi.Hic.Bun ghe doa. chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 921409

mam iu

Bài gửi by lienlien141190 Sat 12 Jun 2010, 11:10 pm

Địa điểm đi du lịch ah? Liên và mọi người cũng đang suy nghĩ.Đây được coi như 1 bài toán khó để chọn phương pháp giải thích hợp đó.Vậy làm thế nào để ta giải bài toán nhanh gọn,mất ít thời gian nhưng phải đảm bảo vệ chặt.Chúng ta là thành viên K54A3 thì hãy cùng nhau góp sức để đi giải bài toán đó nhé! Đây là hướng đi của L.Kể ra cũng rất là khó vì trước bài toán này có nhiều vấn đề quá.Nhưng không sao ta sẽ đi giải quyết vấn đề bằng cách tháo gỡ từ2.Lien biết thì cười kí xong tổ chức được cho lớp đi du lịch ngày là thích hợp nhất.Vì nó cần phải nóng hổi mà và nhận tiền đánh tan stress luôn con để đến lúc đi học quân sự mới đi thì hứng lại không cao trào lắm.Nhưng??? Dù thế nào đi nữa nó vẫn có 2 mặt.Thi xong mà đi ngay thì mọi người lại lo nghĩ nhiều về tài chính.Cũng phải thôi ngay cả Liên cũng vậy vì hầu như mọi người lâu rồi không về quê để đành thì xong về quê cả thế nên.....khó quá!Vì thế mà Liên cùng 1 số cán bộ lớp sẽ suy nghĩ tính toán để mức chỉ tiêu vào ngày du lịch tôi ít nhất có thể ,cũng như để thành viên K54A3 tham gia được ở mức tối đa.Vậy mọi người hay lên topic này nếu ý kiến của mình nhé!Các bạn ah!Mình biết là với số tiền để đi du lịch cũng không phải là ít hoặc bình thường với tất cả các thành viên trong lớp nhưng dù sao đi chăng nữa mình cũng hi vọng là các bạn có gắng sắp xếp về thời gian và tài chính,....để đi tham quan du lịch cùng lớp.Chuyến đi này có rất nhiều mục đích như:Đó là cơ hội để lớp ta đoàn kết hơn,hiểu về nhau hơn và là cơ hội để chúng ta học hỏi ,quan sát thực tế khách quan thế giới thật mà ta đang tận mắt chứng kiến, quan trọng hơn nữa là ta sẽ học được kinh nghiệm sống tự xã hội qua những lăng kính với những thước phim độc đáo đời thường và không thể thiếu mục đích xả stress trong kì thi cuối kì vừa qua.....Và cũng không phải lúc nào lớp ta cũng tổ chức đi du lịch được chẳng hạn như sang năm học tới chương trình học khác hẳn năm nay là đang kì môn học chúng ta sẽ không được học cùng lớp nhau với tất cả các môn cùng với nó là ai cũng trưởng thành hơn ,suy nghĩ nhiều hơn về cuộc sống và con mình đã và đang chọn.Những dự lớp ta không được học cùng nhau tất cả các môn mình vẫn luôn hi vọng là không bao giờ và không cái gì xóa mờ được tình cảm của chúng ta như đã có.Không học cùng nhau như vậy điều quan trọng là phải biết hướng về nhau.Nếu được như vậy thì OK tất cả.Mình tin rằng là các bạn sẽ tham gia nhiệt tình vì lớp ta luôn được mệnh danh K54A3 VÔ ĐỐi!!Cùng với chuyến du lịch này ,là chuyến du lịch về Hưng Yên City tham quan.Liên thấy mặt cho tất cả các thành viên quê Hưng Yên mời tất cả thành viên lớp mình về HY tham quan và mở rộng tầm ngắm.....Mình xin giới thiệu qua về HY nhé !HY là 1 mảnh đất có từ lâu đời,từ đời này sang đội khác và nó tồn tại đến tận đời mình hí2!HÝ có rất nhiều thủ nổi tiếng như nhãn và vải thì thôi rồi ,bên cạnh đó là phong cảnh rất hấp dẫn với lần không khí trong lành....Liên đảm bảo ai đã từng đến HY 1 lần thì không thể không đặt chân đến lần thứ 2.Va 1 ngày sinh sống ở đất HY sẽ tăng lên 1,5 tuổi thọ.Vậy mà sao lại không tới ghé thăm HY nhỉ???Ghé thăm ngày còn kịp chứ.Chuyến đi du lịch sẽ được diễn ra gần đây nếu không có gì thay đổi còn chuyện thăm mảnh đất HY yêu dấu sẽ được dự tính ngày sau chuyến đi thứ nhất.Suy nghĩ-cân nhắc nhanh lên nào các bạn.Nhanh lên2!Cùng với đó là kế hoạch may áo phông đồng phục lớp nữa.L muốn khẳng định tinh thần đồng đội của lớp K54A3 hơn nữa nên muốn mọi thành viên lớp ta có 1 chiếc áo đồng phục lớp.các bạn thấy thế nào?Ai có ý kiến gì thì hãy đưa ra ý kiến của mình nhé!Có thể lên 4rum hoặc bạn nào chưa đăng kí được trên này thì hay gặp trực tiếp cán bộ lớp nhé!Thanh you very much!
lienlien141190
lienlien141190

Bài gửi by lienlien141190 Sat 12 Jun 2010, 11:20 pm

Cac ban co gang ma dich bai viet cua Lien nhe! Vi co 1 so loi ki thuat nen bai viet thieu dau.Vay ta hay cung nhau mo cang mat ra doc dich nao.Hihi!
lienlien141190
lienlien141190

Bài gửi by nam91 Sun 13 Jun 2010, 8:36 am

đã kêu là hạn hẹp về tài chính lai còn thích đi nhiều nơi nữa,sao các bạn cứ thích vè quê của mình thăm qua nhỉ,sao ko đi hẳn 1 nơi xa quê của mình nhỉ,tớ có ý này,hay là mình du lịch hẳn lên vũ trụ mà chơi cho sướng chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 593235 chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 593235 chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 593235
nam91
nam91
Super Moderator
Super Moderator

Bài gửi by green_white Sun 13 Jun 2010, 9:05 am

Liên viết thế thì sao mà dịch được! hihi. T nghĩ là bọn mình nên đi chơi rồi xong về học quân sự. Giờ về quê nghỉ rồi lên sớm đi chơi. Giờ ai cũng muốn về quê mà lúc học quân sự xong thì cũng 6 tuần lúc đó bọn mình cũng muốn về lấy tinh thần vào năm học mới. Và lại lúc đó thì đi tinh thần thoải mái vì không phải lo lắng học tập. Giờ đi chơi luôn e nhiều người( có cả T) còn ủ rũ về thi cử nên không vui vẻ được. Ý kiến của T đây, chứ lớp mình đi lúc nào thì T cũng ủng hộ hết! Mà sao không ai nghĩ là vê Hạ Long nhỉ? Hix hix chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 942218

green_white

Bài gửi by vuthutrangkhtn Sun 13 Jun 2010, 10:36 am

Ha long a'..c bao bon to tien nha, tien xe, tien an uong, va tien tieu vat phat sinh nhe'?
vuthutrangkhtn
vuthutrangkhtn

http://myblog.com.vn/familyilove

Bài gửi by toankid1412 Sun 13 Jun 2010, 12:38 pm

lienlien141190 đã viết:Cac ban co gang ma dich bai viet cua Lien nhe! Vi co 1 so loi ki thuat nen bai viet thieu dau.Vay ta hay cung nhau mo cang mat ra doc dich nao.Hihi!
Tớ đã sửa bài của Liên thành tiếng Việt có dấu cho các bạn dễ đọc rồi!! Xin phép Liên nhé chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 521322
toankid1412
toankid1412
Super Moderator
Super Moderator

Bài gửi by tienmanh_bg_1990 Sun 13 Jun 2010, 1:12 pm

theo tớ thì đi vào thời điểm tập quân sự hơn.nếu có 1 2 ngày nghỉ thì mình đi là hợp lý nhất .còn bây h thi xong tớ đảm bảo mọi người về quê ngay chẳng con nhiều người trên này đâu.

tienmanh_bg_1990

Bài gửi by nam91 Sun 13 Jun 2010, 1:18 pm

ôi thế thì chán lắm chả có hứng đi,vừa thi xong đi mới hay để tập quân sự chán lắm hxhx
nam91
nam91
Super Moderator
Super Moderator

Bài gửi by tienmanh_bg_1990 Sun 13 Jun 2010, 6:06 pm

cái đấy là tùy các chú dù thế nào thì anh cũng theo tập thể lớp mà chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 849913

tienmanh_bg_1990

Bài gửi by luutuan Sun 13 Jun 2010, 6:22 pm

cai' nen cua frorum roi mat wa'
luutuan
luutuan

Bài gửi by Dark Sun 13 Jun 2010, 8:02 pm

Bạn mam iu chào thế thì ko chào còn hơn. Hajz. Cứ thế này thì k pjt bao h mới quyết định đc. Theo t thế này chúng ta nên đi Tây thiên thỉnh kinh thì hơn. Theo kiểu như dân tị nạn ý. Kiểu đấy ngta gọi là đi du lịch bụi ý mà. Đi như thế chi fí sẽ rất tiết kiệm. Mà lại đi đc nhìu nơi. Giống như bọn Đường Tăng ý. Thk lắm.

Dark

Bài gửi by nam91 Sun 13 Jun 2010, 9:06 pm

ơ hay cái bạn thư hâm này,bắt bẻ hoài thích cái j nữa đây,lắm chuyện quá đúng là con gái mệt người
nam91
nam91
Super Moderator
Super Moderator

Bài gửi by Dâm Tue 15 Jun 2010, 7:55 am

đau khổ thật, vậy definitely là đi sau quân sự, mình register 1 slot ở nhà rồi, các bạn đi chơi vui vẻ nhé.
Dâm
Dâm
Super Moderator
Super Moderator

Bài gửi by nam91 Tue 15 Jun 2010, 8:27 am

nếu đi sau quân sự thì cũng cho e 1 slot ở nhà nhé hxhx,mà ai ở trên này thì a e mình tổ chức đi đâu đi,ăn uống tụ tập tí trước khi ngỉ hè cái a dâm nhỉ chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 271818
nam91
nam91
Super Moderator
Super Moderator

Bài gửi by nhokbun_ko0l_9x Tue 15 Jun 2010, 12:46 pm

cái gì thì cũng phải có 1 người đứng lên quyết định,nhất là cán bộ lớp có trách nhiệm tổ chức cho lớp,theo mỗi bạn thì đúng là mỗi người một ý kiến,như bầu cử quốc hội ngồi mà nghe hết ý kiến của dân,theo hết quan điểm của dân thì đúng là có tài lãnh đạo chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 505967 tại mỗi người có 1 quan điểm,từ đầu đến giờ mình chưa có 1 ý kiến nào cả,bây giờ mình chỉ nêu quan điểm của mình,bạn nào đồng ý thì vào "vote".chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 53847
1.Theo mấy anh chị mình đi trước và phần đa số ý kiến,đi Tam Đảo là hay nhất(ý kiến của Quang Vinh-admin rất đúng)chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 90374
2.Nên đi bây giờ,nếu về quê rồi sẽ rất khó tập trung lại đông đủ,nếu đợi tập quân sự thì nản rồi---vì cuộc sống là không chờ đợi(Hồ ngọc Hà).mình thì hè có người yêu rồi,về là ko lên dc nữa.hahahahahahahahaha:lac:
3.Diều mình lo nhất là kinh phí,mỗi người phải tầm 200-300k,nhưng cả năm,nếu muốn có 1 buổi để đập phá, đi xõa thật hoành tráng (để đời).... thì tạm chấp nhận được,cái gì cũng có giá của nó thui..... chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 961830
Nếu các bạn thấy ý kiến của mình được thì ủng hộ,và quyết ngay nha!để mình còn lên lịch với người iu nào chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 505967

nhokbun_ko0l_9x

Bài gửi by nam91 Tue 15 Jun 2010, 12:57 pm

tớ thì cũng rất tán thành với ý kiến của thành nhưng tiếc nỗi lớp mình số đông đồng ý là vè quê hết rùi,số còn lại chịu ở lại đi là rất ít vì thế nên mới chán thế đó hxhx,chấp nhận thui,có lẽ lớp mình ko đi chơi được rùi haiz
nam91
nam91
Super Moderator
Super Moderator

Bài gửi by luutuan Tue 15 Jun 2010, 4:10 pm

chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 976745 moi ng mot y' trieu long ai bay jo
luutuan
luutuan

Bài gửi by changkho297 Tue 15 Jun 2010, 8:07 pm

ko phải ma` la` ngay từ đầu những ng` đứng đầu lớp đã có ý kiến trái chiều nhau rồi
như tớ la` muốn đi luôn, nhưng ma` văn than`h chẳng hạn lại muốn để tập quân sự xong

khó al` ở chỗ đó
changkho297
changkho297
Moderator
Moderator

Bài gửi by tienmanh_bg_1990 Wed 16 Jun 2010, 12:00 am

mọi người thử nghĩ xem nếu bây h chúng mình đi thì liệu có đông đủ ko.trong khi mình biết là đã có rất nhiều người về quê rùi.(ko thèm cả thi tin) hix hix.thi xong là mọi người về quê hết.vì lâu ngày chưa về.tớ cũng muốn về đây nè.với lại bây h cũng hết money rùi.đói cả tuần rùi chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 422403 chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 817343 hic.

tienmanh_bg_1990

Bài gửi by nhokbun_ko0l_9x Wed 16 Jun 2010, 12:18 am

uk thế thui.em thì thế nào cũng được,hè này cũng nhiều dự định rồi chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 51037
tóm lại lớp mình............. Anh mạnh ơi làm chuyến về bắc Giang chơi,
à quên cuối tuần t về có đồng chí nào đi ké ko?hihihhi

nhokbun_ko0l_9x

Bài gửi by Hieu_khtn89 Sun 20 Jun 2010, 2:36 pm

Chúc mọi người về nghỉ hè vui vẻ. Dù tớ ở k53 nhưng rất nhớ các bạn ở k54a3. Nghỉ hè mà cũng thấy buồn. Nhớ cả căn phòng trọ nữa. chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 785555
Hieu_khtn89
Hieu_khtn89

Bài gửi by Dâm Mon 21 Jun 2010, 8:28 am

nói thẳng ra cho đỡ xấu hổ là ko đi tổ chức đc đâu, mình xin summarize lại 3 lý do để ở nhà:
- Một là: Các bạn vừa thích đi chơi xa, nhưng lại ko thích tốn xiền, thế mình thề là muốn đc vậy thì cứ zô bus 18 mà đi vòng quanh HN ( giá 3K ) từ Kim Mã về Long Biên rồi lại về Kim Mã, yên tâm ko xót 1 xó nào ở HN1, chứ còn đòi Tam Đảo hay Cát Bà mà thích giá mềm thì mời các bạn ấy chịu khó đi bộ nhé.
- Hai là: Các bạn debate nhau thì thôi rồi, các bạn muốn đi chơi vào cái dịp sau quân sự cũng ok ( trừ có mình vs bạn Sơn và khoảng chục bạn nữa muốn đi luôn ) nhưng liệu có bạn nào bảo đảm là đến lúc đó ví các bạn còn money ko ( " Sau 6 tuần tớ phải về nhà xin xiền bố mẹ, tớ hết xiền rồi " - câu cửa miệng rồi mà :D )
- Ba là địa điểm, mỗi người thích 1 chỗ thì VN này cũng ko có đủ địa điểm cho các bạn chọn đâu, đã đi chơi xa quan trọng là đông đủ, vui là chính chứ ai đi ngắm cảnh, ngắm xong nhìn nhau và chụp ảnh tự sướng thì nói thật là đâu mà chả đc ( nếu thích thì ở luôn Hà Nội cho xong ). Cảnh đẹp đến mấy cũng ko làm nên cuộc vui, quan trọng là ở con người thôi. Vì thế khi cán bộ lớp đã thống nhất ra 3 địa điểm cụ thể rồi mà vẫn có quá nửa lớp ko đồng tình thì tớ cũng xin hàng ( nhác lại đây là 3 địa điểm có phong cảnh đẹp và giá cũng bèo nhất do bạn Sơn lựa chọn và rất hợp lí )

Vì 3 lý do trên nên tớ thấy muốn đi chơi đủ cả lớp thì tốt nhất là chọn hôm nào đẹp trời trong đợt học quân sự thì kéo nhau lên Trầng Tiền hay đâu đó trong HN mà chơi cho nó khỏe, đỡ phải đấukhaaru làm gì cho mệt chọn địa điểm đi du lịch hè này cùng lớp mình nào - Page 3 993319
Dâm
Dâm
Super Moderator
Super Moderator

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 3 trong tổng số 4 trang Previous  1, 2, 3, 4  Next

- Similar topics